OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน FUJITSU SEC80N2 16.0
แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน FUJITSU SEC80N2-16.0
  • รหัสสินค้า:LFJ002L
  • น้ำหนัก: 450g
ราคาพิเศษ: THB1518.74THB
Shipping Cost: THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
SEC80N2-16.0  verify
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 16V
Output Current: DC 3.75A
Power: 60W
Connector: 6.5*4.4*10mm