OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa FUJITSU SEC80N2 16.0
Laptop AC adaptor kapalit para sa FUJITSU SEC80N2-16.0
  • Item Code:LFJ002L
  • Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP1940.87PHP
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
SEC80N2-16.0  verify
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 16V
Output Current: DC 3.75A
Power: 60W
Connector: 6.5*4.4*10mm