OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน FUJITSU SEC80N2 16.0
- รหัสสินค้า:ANB012C6L
- น้ำหนัก: 400g
- สี: สีดำ
ราคาพิเศษ: THB1319.87THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Output Voltage: 16VDC
Output Current: 5A
Power: 80W
Outside Size: 6.5 mm
Inside Size: 4.5 mm