OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa FUJITSU SEC80N2 16.0
- Item Code:ANB012C6L
- Timbang: 400g
- Kulay: itim
Espesyal na Presyo: PHP1686.72PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Output Voltage: 16VDC
Output Current: 5A
Power: 80W
Outside Size: 6.5 mm
Inside Size: 4.5 mm