OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa ASUS 90 NQK1B1000Y
- Item Code:LAA033
- Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP2184.36PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 19 V
Output Current: DC 4.74 A
Power: 90 W
Connector(Outer diameter*Inner diameter): 5.5mm*2.5mm