OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa FUJITSU SEC80N2 16.0
- Item Code:ANB001C6L
- Timbang: 530g
- Kulay: itim
Espesyal na Presyo: PHP1903.24PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Input Frequency: 50 ~ 60Hz
Input: 100-240V
Output Voltage: 16VDC
Output Current: 3.75A
Rate: 60WH
Outside size: 6.5mm
Inside size: 4.5mm
Tip Length: 12.25mm