OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa SONY VAIO VGN P17H/Q
- Item Code:LSN045L
- Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP1921.7PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 10.5V
Output Current: DC 1.9A
Power: 20W
Connector: 4.8*1.7*12mm yellow head
Power Cord Cabel: US, UK, EU, AU etc. according to your country
Item Includes: AC Adapter Unit & Power Cord
Output:9.5V/10.5V/12V/19V/20V(40W Max.)
Connector quantity:8PCS(standard)+1PCS(optional)
Model Output voltage Tip size Fit Machine Brand
E1 9.5V(40W Max.) 4.8*1.7mm ASUS 9.5V 2.315A
E2 10.5V(40W Max.) 4.8*1.7mm SONY 10.5V 1.9A
E3 12V(40W Max.) 4.8*1.7mm ASUS 12V 3A
E4 19V(40W Max.) 4.0*1.7mm HP 19V 1.58A
E5 19V(40W Max.) 5.5*1.7mm ACER/DELL 19V 2.1A
E6 19V(40W Max.) 5.5*3.0mm SAMSUNG 19V 2.1A
E7 19V(40W Max.) 2.35*0.7mm ASUS 19V 2.1A
E8 20V(40W Max.) 5.5*