OEM แบตเตอรี่แล็ปท็อป เปลี่ยน MSI 6317A RTL8187SE
แบตเตอรี่แล็ปท็อป เปลี่ยน MSI 6317A-RTL8187SE
  • รหัสสินค้า:NLG027B
  • ความจุ: 5200mAh
  • โวลต์: 11.1V
  • ประเภท: Li-ion
  • ขนาด: 202.40x47.70x29.10mm
  • น้ำหนัก: 310g
  • สี: สีดำ
ราคาพิเศษ: THB1709.27THB
Shipping Cost: THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
6317A-RTL8187SE  verify
นี้ 6317A-RTL8187SE แทนหมายเลขชิ้นส่วนแบตเตอรี่แล็ปท็อปด้านล่าง:
เปลี่ยน MSI
TX2 RTL8187SE,
BTY S12,
BTY S11,
6317A RTL8187SE,