OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa FUJITSU FMV NB60M/W
Laptop AC adaptor kapalit para sa FUJITSU FMV-NB60M/W
  • Item Code:LFJ008L
  • Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP1940.87PHP
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
FMV-NB60M/W  verify
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 19V
Output Current: DC 4.22A
Power: 80W
Connector: 5.5*2.5*10mm with pin