OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa SONY VAIO VGN TX16SP/W
Laptop AC adaptor kapalit para sa SONY VAIO VGN-TX16SP/W
  • Item Code:LSN043L
  • Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP1921.7PHP
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
VAIO VGN-TX16SP/W  verify
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 16V
Output Current: DC 4A
Power: 65W
Connector: 6.5*4.4*10mm with pin