OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน SONY VAIO VGN TX16GP/W
- รหัสสินค้า:ANB001C6L
- น้ำหนัก: 530g
- สี: สีดำ
ราคาพิเศษ: THB1489.3THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Input Frequency: 50 ~ 60Hz
Input: 100-240V
Output Voltage: 16VDC
Output Current: 3.75A
Rate: 60WH
Outside size: 6.5mm
Inside size: 4.5mm
Tip Length: 12.25mm