OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน SONY VAIO VGN T240P/L
แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน SONY VAIO VGN-T240P/L
  • รหัสสินค้า:LSN043L
  • น้ำหนัก: 450g
ราคาพิเศษ: THB1503.74THB
Shipping Cost: THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
VAIO VGN-T240P/L  verify
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 16V
Output Current: DC 4A
Power: 65W
Connector: 6.5*4.4*10mm with pin