OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa SONY VAIO VGN BX195VP
- Item Code:ANB002C6L
- Timbang: 850g
- Kulay: itim
Espesyal na Presyo: PHP1950.1PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Input: 100-240V
Input Frequency: 50 ~ 60Hz
Output Voltage: 19.5V
Output Current: 4.74A
Power: 90WH
Outside size: 6.5 mm
Inside size: 4.5 mm
Tip length: 12.25 mm