OEM Laptop AC Adaptor kapalit para sa SAMSUNG R55 T2400 Carasej
- Item Code:LSM014L
- Timbang: 450g
Espesyal na Presyo: PHP1996.95PHP
Halaga ng pagpapadala:
bagong tatak sa 1 taon na warranty!
Note:
Input: AC 100~240V 50~60Hz
Output Voltage: 19V
Output Current: DC 3.15A
Power: 60W
Connector: 5.0*3.0*10mm with pin