kapalit para sa acer Aspire 1410 8913 Laptop Baterya

  • Item Code:1045
  • kapasidad: 4800mAh
  • bolta: 10.8V
  • Uri: Li-ion
  • laki: 4800mm
  • Timbang: 362.65g
  • Kulay: itim
  • Espesyal na Presyo: PHP1867.75PHP
  • Halaga ng pagpapadala: PHP PHP1889.83
  • bagong tatak sa 1 taon na warranty!
  • Aspire 1410-8913  verify

mga Aspire 1410-8913 kapalit para sa mga laptop ibaba part number:

ACER
UM09E78,
UM09E71,
UM09E70,
UM09E56,
UM09E51,
UM09E36,
UM09E32,
UM09E31,
LC.BTP00.087,
LC.BTP00.086,
934T2055F,
934T2039F,

mga Aspire 1410-8913 Maaari ring palitan para sa mga modelo sa ibaba:

ACER
Ferrari One 200,
Ferrari One,
Aspire Timeline 1810TZ-412G25n,
Aspire Timeline 1810T-733G25n,
Aspire Timeline 1810T Series,
Aspire Timeline 1810T,
Aspire Timeline 1810,
Aspire One 752H,
Aspire One 752-H22C/W,
Aspire One 752-232w,
Aspire One 752- 232w,
Aspire One 752 - H22C/K,
Aspire One 752,
Aspire One 521-3782,
Aspire One 521-3530,
Aspire One 521-105Dk-W7625,
Aspire One 521-105Dk,
Aspire One 521-105Dcc,
Aspire One 521-105Dc-W7625,
Aspire one 521 Tigris,
Aspire one 521 Panthera,
Aspire One 521 -3089,
Aspire One 521,
Aspire 1810TZ-4906,
Aspire 1810TZ-4484,
Aspire 1810TZ-414G50n,
Aspire 1810TZ-414G25,
Aspire 1810TZ-414G16n,
Aspire 1810TZ-4140,
Aspire 1810TZ-413G25N,
Aspire 1810TZ-412G25n,
Aspire 1810TZ-4093,
Aspire 1810TZ-4008,
Aspire 1810TZ,
Aspire 1810T-8968,
Aspire 1810T-8638,
Aspire 1810T-8488,
Aspire 1810T-8459,
Aspire 1810T-733G25n,
Aspire 1810T-6188,
Aspire 1810T-352G25n,
Aspire 1810T,
Aspire 1810 Timeline Special Edition,
Aspire 1410T,
Aspire 1410-8913,
Aspire 1410-8804,
Aspire 1410-8414,
Aspire 1410-742G25n-3G,
Aspire 1410-742G16n,
Aspire 1410-722G25n,
Aspire 1410-2990,
Aspire 1410-2954,
Aspire 1410-2936,
Aspire 1410-2920,
Aspire 1410-2801,
Aspire 1410-2762,
Aspire 1410-2706,
Aspire 1410-2497,
Aspire 1410-232G25n,
Aspire 1410-2285,
Aspire 1410-2099,
Aspire 1410-2039,
Aspire 1410(11.6"),
Aspire 1410,